♥๑۩۞۩๑°ღ A6 Family ღ°๑۩۞۩๑♥
Chào mừng các bạn ghé thăm ♥️๑۩۞۩๑°ღ A6 Family ღ°๑۩۞۩๑♥️ !
Chúng Tôi Tập Thể A6 (2008-2011) Trường THPT Phù Cát 1

Rất mong các bạn đăng ký làm thành viên để cùng nhau chia sẻ.

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ
♥️ Welcome to A6 Forum ♥️
Join us, please.
Have a nice day.

Hãy Đăng Ký Để Có Tài Khoản Đăng Nhập:
Chào mừng các bạn ghé thăm ♥️๑۩۞۩๑°ღ A6 Family ღ°๑۩۞۩๑♥️ !
Chúng Tôi Tập Thể A6 (2008-2011) Trường THPT Phù Cát 1

Rất mong các bạn đăng ký làm thành viên để cùng nhau chia sẻ.

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ
♥️ Welcome to A6 Forum ♥️
Join us, please.
Have a nice day.

Hãy Đăng Ký Để Có Tài Khoản Đăng Nhập:

Phù Cát-Bình Định

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
:: ♥๑۩۞۩๑°ღ A6 Family ღ°๑۩۞۩๑♥ ::
  • Music

FMvi-Group Bạn muốn yêu cầu ca khúc ? Click Click

Share|

Phút chạnh lòng....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
LiễuPhiêuHương
Tước hiệuPhiêu Diêu Tiên Tử

Phiêu Diêu Tiên Tử
LiễuPhiêuHương

Thành Tích:LiễuPhiêuHương Hiện đang:
Level: Phiêu Diêu Tiên Tử
Danh vọng:44%/%
Tài năng:%/100%

Phút chạnh lòng.... _
Bài gửiTiêu đề: Phút chạnh lòng.... Phút chạnh lòng.... I_icon_minitime13/5/2011, 8:52 pm

Phút chạnh lòng.... Images?q=tbn:ANd9GcSn54NLKZfIIZz4PeqYTuOZXY6SGnkw3YjbPML7gmI97JA0nGXO6w
Có đôi khi tình yêu mang lại những đau khổ hơn người ta vẫn tưởng.

Hạnh phúc đâu mãi mỉm cười với mình. Có nhiều thứ hạnh phúc mà khi người ta mất đi hay những lúc khó khăn nhất của cuộc đời người ta mới nhận thấy.

Cuộc đời là vậy không phải lúc nào mình cần người ta thì người ta cũng có mặt. Không phải lúc nào mình cần người ta che chở cũng nhận dược sự che chở của người ta.Phút chạnh lòng.... Images?q=tbn:ANd9GcTL3Klnc0RV0yxYkBorWGoXXYIvxJJxF7CfIfu-OqW1XUvYh4aarw
Có nhiều khi người ta suy nghĩ và ướt ao được chung sống với 1 người dù cho trước đây người ta nghĩ là sống thử sẽ chẳng bao giờ có trong suy nghĩ của người ta vậy mà giờ này người ta lại khát khao nó.

Có nhiều khi người ta ko kiềm chế được chính bản thân mình. Nhất là khi bàn tay người ta nắm chặt lấy bàn tay mình, khi mà vòng tay người ta siết lấy mình.... Sao mà khó khăn quá để từ chối để gỡ vòng tay ấy ra. Muốn ôm người ta nhưng cái suy nghĩ là người ấy chẳng phải của mình cứ đeo đuổi trong suy nghĩ. Sao cứ mãi bám víu lấy những suy nghĩ đó, sao cứ bám víu lấy người ta trong khi người ta là của 1 người ta khác..........

Đôi khi cứ muốn bỏ lại tất cả vậy mà nước mắt lại rơi, đôi khi biết hạnh phúc chẳng phải của mình mà vẫn cố níu kéo, đôi khi biết có níu kéo cũng chỉ bằng ko vậy mà sao cứ để nước mắt rơi......... Đau lòng quá cũng khóc, vui hay buồn cũng khóc, chỉ đến khi khóc thì mới biết thì ra mình vẫn có nước mắt...... Khi đối diện với mọi người mới biết là mình có thể cười, mình có thể giả dối, có thể giam cầm đi cái con người thật của bản thân. Có những lúc cứ nghĩ là sẽ chấp nhận 1 tình yêu của 1 người nào đó để vơi đi những nổi đau và những giọt nước mắt đau khổ. Nhưng khi đã suy nghĩ lại, khi thấy mình có thể bình tĩnh nhất thì lại biết là mình chẳng thể chấp nhận người ta, mới biết là chẳng thể lấy 1 tình yêu khác để khỏa lấp được 1 tình yêu dang dở để rồi lại có 1 sự dang dở khác, có 1 tình yêu khác mang hai tiếng dở dang và cũng có 1 người khác đau khổ.

Hạnh phúc không khi làm người đau khổ như mình, có thoải mái hơn ko hay chỉ thấy thêm bận lòng, thêm tội lỗi, thêm những đau khổ và giày vò.......

Sao mà người ta có thể luôn miệng nói là ko cần tình yêu thế mà trong thâm tâm lại khao khát cái tình yêu của người ta nhưng người ta nào có đáp lại........

Yêu thương 1 người sao mà khó đến thế, yêu thương 1 người sao mà bị giày vò đến thế.
Phút chạnh lòng.... Images?q=tbn:ANd9GcRYQ9TzU6CWCq5hxUSyLc1euj7CaNz0J1HpvcdHUxc2XMgOS9roLA

Phút chạnh lòng....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang